2.0mm SX MM Okun Optic Patch okun

Apejuwe kukuru:

OKUN OPTIC FIBER-MM(OM2, OM3, OM4)

Okun alemo jẹ okun opiti okun ti a lo lati so ẹrọ kan pọ mọ omiiran fun ipa ọna ifihan.Deede, nibẹ ni o wa 4 orisi asopo ohun: FC/SC/LC/ST.. 2types ferrule: PC, UPC.

FC duro fun Asopọ ti o wa titi.O ti wa ni titunse nipa ọna ti asapo agba ile.Awọn asopọ FC ni gbogbogbo ni a ṣe pẹlu ile irin ati pe wọn jẹ nickel-palara.


Apejuwe ọja

ọja Tags

Okun alemo jẹ okun opiti okun ti a lo lati so ẹrọ kan pọ mọ omiiran fun ipa ọna ifihan.Ni deede, awọn asopo oriṣi mẹrin wa: FC/SC/LC/ST.. 2types ferrule: PC, UPC,

FC duro fun Asopọ ti o wa titi.O ti wa ni titunse nipa ọna ti asapo agba ile.Awọn asopọ FC ni gbogbogbo ni a ṣe pẹlu ile irin ati pe wọn jẹ nickel-palara.

Awọn asopọ FC…

Fiber Optic Patch cord09

SC duro fun Asopọ Alabapin- idi gbogbogbo titari / fa asopo ara.O ti wa ni a onigun mẹrin, imolara-ni awọn latches asopo ohun pẹlu kan titari-fa išipopada ati ki o ti wa ni keyed.

Awọn asopọ SC…

Fiber Optic Patch cord08

Okun patch LC jẹ okun opiti okun ti a lo lati so ẹrọ kan pọ si omiiran fun ipa-ọna ifihan.LC dúró fun Lucent Asopọmọra.O ti wa ni a kekere fọọmu-ifosiwewe okun opitiki asopo, idaji awọn iwọn ti awọn SC.

Awọn asopọ LC…

Fiber Optic Patch cord00

ST duro fun Italolobo Taara- asopo ara bayonet itusilẹ ni iyara.Awọn asopọ ST jẹ iyipo pẹlu iṣọpọ titiipa lilọ.Wọn ti wa ni titari-ni ati lilọ orisi

Awọn asopọ ST…

Fiber Optic Patch cord010

PC duro fun Olubasọrọ ti ara.Pẹlu asopo PC, awọn okun meji naa pade bi wọn ṣe ṣe pẹlu asopo alapin, ṣugbọn awọn oju opin ti wa ni didan lati jẹ te tabi iyipo diẹ.Eyi yọkuro aafo afẹfẹ ati fi agbara mu awọn okun sinu olubasọrọ

Fiber Optic Patch cord011

UPC dúró fun Ultra Physical Contact.Awọn oju ipari ni a fun ni didan ti o gbooro sii fun ipari dada ti o dara julọ.Awọn asopọ wọnyi ni igbagbogbo lo ni oni-nọmba, CATV, ati awọn eto tẹlifoonu.

Fiber Optic Patch cord012

Awọn ẹya ara ẹrọ

Ni ibamu pẹlu IEC, Telcordia GR-326-CORE, YD-T 1272.3-2005, boṣewa

Ipadanu ifibọ kekere, pipadanu ipadabọ giga

Asopọ ipon giga, rọrun fun iṣẹ

Igbẹkẹle giga ati iduroṣinṣin

Ti o dara ni repeatability ati exchangeability

Ohun elo

Ohun elo idanwo

FTTX + LAN

Okun opitika CATV

Opitika ibaraẹnisọrọ eto

Ibaraẹnisọrọ

Sipesifikesonu

1. Ni wiwọ-buffered Cable Specification
Wiwo Profaili:

1.Tight-buffered Cable Specification

2. Fiber Parameter

Nkan PARAMETER
Okun iru OM1OM2, OM3, OM4
Opin mojuto 50+ 2.5
Core Non-Circularity <= 5.0%
Cladding Opin 125.0+1.0um
Cladding Non-Circularity <= 1.0%
Aso Diamita 245+7
Aṣiṣe-Ṣíṣọ̀kan Aṣiṣe <= 12.0um
Ndan No-Circularity <= 6.0um
Aṣiṣe Ifọkanbalẹ-Mojuto-Cladding <= 1.0um
Attenuation 850nm <= 2.3
1300nm <=0.6
Iho oni-nọmba (NA) 0.200+ 0.015
Igbesẹ (tumosi si wiwọn bidirectional) <=0.10 dB
AiṣedeedeLori ipari okun ati idaduro aaye <=0.10 dB
Ìyàtọ olùsọdipúpọ̀ ẹ̀yìn (ìdiwọ̀n onídarí) <=0.08 db/km
OFL bandiwidi(MHz.km)   OM2 OM3 OM4
850nm >=700 >=1500 >=3500
1300nm >=500 >=500 >=500
Bandiwidi Modal ti o munadoko@850nm(MHz.km) >=950 >=2000 >=4700
Aaye atilẹyin ohun elo lori OM2 OM3 OM4
10Gigabit àjọlò SX 850nm (m) 150 300 550
Gigabit àjọlò SX 850nm (m) 750 1000 1100
Gigabit àjọlò LX 1300nm (m) 600 600 600
40 & 100 Gigabit àjọlò 850nm (m)   100 150

3. USB paramita

Nkan PARAMETER
Okun ita Ode opin 0.9 / 2.0 / 3.0mm iyan
Ohun elo PVC
Àwọ̀ ọsan
Okun inu Ode opin 0.9mm ju saarin
Ohun elo PVC
Àwọ̀ Funfun (SX) Funfun & Orange(DX)
Atako Rọrun 100N
Duplex 200N
Awọn akoko oogun 500
Awọn iwọn otutu ṣiṣẹ -20 ~ + 60
Ibi ipamọ otutu -20 ~ + 60

4. Asopọmọra Specification

Nkan PARAMETER
Asopọmọra iru LC/UPC, SC/UPC, FC/UPC, ST/UPC.iyan
Ipo okun  OM2, OM3, OM4
Ipari iṣiṣẹ 850, 1300nm
Idanwo gigun 850, 1300nm
Ipadanu ifibọ <=0.2db
Ipadanu Pada > = 35db
Atunṣe <=0.1
Iyipada iyipada <=0.2dB
Iduroṣinṣin <=0.2dB
Okun Gigun 1m,2m...... iyan ipari eyikeyi.
Gigun ati ifarada 10cm
Awọn iwọn otutu ti nṣiṣẹ -40C ~ +85C
Ibi ipamọ otutu -40C ~ +85C

5. Aworan fun itọkasi

1.Tight-buffered Cable Specification1


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ nibi ki o si fi si wa