Custermized Okun Optic Ifopinsi Àpótí

Apejuwe kukuru:

Fiber Optic DIN Rail Mounted Terminal Apoti jẹ apẹrẹ apoti irin pataki lati mu lori ọkọ oju irin din.Din rail fiber ifopinsi apoti gba nronu apọjuwọn kan ti o jẹ apẹrẹ fun awọn ohun elo kika okun kekere ti o to awọn okun 24, ati pẹlu awo ti nmu badọgba oriṣiriṣi (bii ST Simplex Adapter Plate, LC Simplex Adapter Plate, LC Duplex Adapter Plate, SC Simplex Adapter Plate). , SC Duplex Adapter Plate, FC Simplex Adapter Plate. Iṣẹ OEM jẹ atilẹyin.).Apade iwapọ yii jẹ ki o ṣee ṣe lati taara awọn ifopinsi tabi awọn splices idapọ ni awọn agbegbe aabo ti o kere pupọ.

DIN Rail Fiber opiti ebute apoti wa fun pinpin ati asopọ ebute fun ọpọlọpọ awọn iru ti eto okun opiti, ni pataki fun pinpin ebute nẹtiwọki mini-nẹtiwọọki, ninu eyiti awọn kebulu opiti, awọn ohun kohun patch tabi pigtails ti sopọ.Gbogbo awọn apoti Din Rail le wa ni kikun.


Apejuwe ọja

ọja Tags

Awọn ẹya ara ẹrọ

Tutu ti yiyi irin awo, electrostatic sokiri kun.

Wa fun 4, 6, 8, 12, 16, 24 ohun kohun.

Le ti wa ni fi sori ẹrọ SC FC ST LC ati awọn miiran iru ohun ti nmu badọgba.

To rediosi ti ìsépo.

Apẹrẹ ti o ni oye, aabo to dara fun pigtail.

Rọrun lati fi sori ẹrọ ati itọju.

Iṣeto ni laifọwọyi braking awọn ẹrọ.

Ẹya ẹri eruku, fifi sori ẹrọ rọ, rọrun lati ṣii ati sunmọ.

din rail fiber patch panel Iṣepọ pẹlu awọn iṣẹ ti splicing okun opitika, yikaka, ibi ipamọ, pinpin, ati bẹbẹ lọ.

Gba Iṣẹ adani gẹgẹbi aami titẹ, awọ, apẹrẹ ti a ṣe adani.

Fiber Termination Box02

Awọn ohun elo

Dara fun Pigtail, ribbon ati opo okun asopọ pinpin.

Ti a lo fun Din-rail, odi-agesin ohun elo.

Ti a lo ni FTTH, Awọn ibaraẹnisọrọ, CATV ati bẹbẹ lọ.

Fiber Termination Box03
Fiber Termination Box04
Fiber Termination Box05
Fiber Termination Box06

Awọn paramita

Awọn ọja

din iṣinipopadaOptical ifopinsi apoti

Asopọmọra Iru

LC SC FC ST

Awọn ohun kohun

4 Fiber to 24 Awọn okun

USB iru

SM MM OM3 OM4

Ohun elo

Irin ti yiyi tutu

Àwọ̀

FUNFUN

Package

apoti paali

Ọja Koko

GPON eto okun opitiki DIN Rail Terminal Box

Fiber Termination Box07







  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ nibi ki o si fi si wa

    Awọn ẹka ọja