Fiber Optic Asopọmọra

  • FTTH SC/APC Single Mode Optical Fiber Cable Quick Fast Connector Adapter for Drop Cable Installation Project

    FTTH SC/APC Ipo Nikan Okun Okun Okun Okun Iyara Asopọmọra Ohun ti nmu badọgba fun Iṣẹ fifi sori USB silẹ

    Ohun elo:

    1. FTTH ise agbese lilo
    2. Aaye fifi sori ẹrọ
    3. Yara, rọrun, deede
    4. Iye owo to munadoko
    5. Gbigbe
    6. Fifi sori kere ju 2 iṣẹju
    7. Gbẹkẹle ati ki o superior opitika išẹ
  • SC/APC Simplex Fiber optic Loopback

    SC/APC Simplex Fiber opitiki Loopback

    ● Ipadanu ifibọ kekere, pipadanu ipadabọ giga

    ● Olumulo ore, Iwapọ iwọn

    ● PVC tabi LSZH Jakẹti

    ● PC/UPC/APC pólándì

    ● O dara exchangeability ati repeatability

    ● Ni ibamu pẹlu Telcordia GR-326-CORE Specification

    ● 100% idanwo iṣẹ ṣiṣe iṣeduro iṣẹ ati iduroṣinṣin

    ● Ni ibamu pẹlu Yara Ethernet Yara, ikanni Fiber, ATM, ati Gigabit Ethernet

    ● Awọn okun G657.A1, G657.A2 Le jẹ yan.0.9mm tabi 2.0mm

  • FTTH SC/APC Optical Fast Connector

    FTTH SC/APC Optical Fast Asopọ

    Asopọ ti o yara (eyiti o tun fun ni orukọ “Ko si-Polish Asopọmọra”, “Asopọ tẹlẹ-pólándì” tabi “Asopọ Yara”) jẹ ẹrọ ti o rọrun lati fi sori ẹrọ.Ko si irinṣẹ tabi jig wa ni ti beere.O jẹ agbaye fun 250um / 900um / 2.0mm / 3.0mm / Flat Cable.

    Mechanical Field-Mountable Fiber Optic Connector (FMC) jẹ apẹrẹ lati rọrun asopọ laisi ẹrọ fifọ idapọ.Asopọmọra yii jẹ apejọ iyara eyiti o nilo awọn irinṣẹ igbaradi okun deede nikan: irinṣẹ yiyọ okun ati cleaver okun.Awọn asopo adopts Fiber Pre-ifibọ Tech pẹlu superior seramiki ferrule ati aluminiomu alloy V-yara.Paapaa, apẹrẹ sihin ti ideri ẹgbẹ eyiti ngbanilaaye ayewo wiwo.

    A ga išẹ, rọrun lati lo darí okun opitiki asopo.O le ṣee lo ni lilo pupọ ni asopọ okun FTTH ju silẹ ati asopọ laarin

  • SC/APC Duplex Simplex Fiber Optic Adapter

    SC/APC ile oloke meji Simplex Okun Optic Adapter

    Ohun ti nmu badọgba okun opitika (ti a tun mọ ni flange), jẹ apakan asopọ aarin ti asopo ohun elo gbigbe okun opiti, ẹrọ kekere ti a ṣe apẹrẹ lati fopin si tabi sopọ awọn kebulu okun tabi awọn asopọ okun okun laarin awọn ila okun okun meji.Awọn oluyipada okun opiti ni a lo ni asopọ okun okun, lilo aṣoju ni lati pese okun kan si asopọ okun okun.

    Nipa sisopọ awọn asopọ meji ni deede, Fiber Optic Adapter gba awọn orisun ina laaye lati tan kaakiri pupọ ati dinku pipadanu bi o ti ṣee ṣe.Ni akoko kanna, Fiber Cable Adapter ni awọn iteriba ti pipadanu ifibọ kekere, iyipada ti o dara ati atunṣe.Widely lo ninu fireemu pinpin okun opiti (ODF), ohun elo ibaraẹnisọrọ okun opiti, awọn ohun elo, ati bẹbẹ lọ, iṣẹ ṣiṣe ti o ga julọ, iduroṣinṣin ati igbẹkẹle.